1-6 trong tổng số 6
    Gia nhập
    Oct 2008
    Tp.hcm
    Thích
    2
    Đã có 28 bài hay  
    Nhận 57 lượt thích

1081 câu hỏi trắc nghiệm tiếng anh tài chính, kinh tế, ngân hàng + Đáp án (VnEcon.com)

2422 lượt xem | 5 phản hồi | 06-07-2010, 02:32 PM
    Bộ câu hỏi trắc nghiệm tiếng anh tài chính, kinh tế, ngân hàng & đáp án này thuộc nội dung CFA lv 1 nhưng lại rất hay có trong các đề test English thi vào các ngân hàng.

Nếu link trên không down được, bạn hãy thử 1 trong các link dưới

- Download link 1 -

- Download link 2 -
    - Download link 3 -

Nếu bạn vừa khám phá ra điều gì đó, hãy bình luận và chia sẻ bài viết này cho bạn bè ngay nhé :)

File Kèm Theo File Kèm Theo
    Cập nhật bởi giahuynh, 21-07-2010 lúc 09:05 PM

Econ cấp 1

Gia nhập
    Dec 2008
    Thích
    1
    Đã có 0 bài hay  
    Nhận 0 lượt thích

Phản hồi: 1081 câu hỏi trắc nghiệm tiếng anh tài chính, kinh tế, ngân hàng + Đáp (VnEcon.com)

anh ơi, sao em down về mà mở không được. Anh xem lại giúp em với. Em đang cần lắm lắm. Thanks!!!

Econ mới tập viết

Gia nhập
    Jul 2010
    Thích
    0
    Đã có 0 bài hay  
    Nhận 0 lượt thích

Phản hồi: 1081 câu hỏi trắc nghiệm tiếng anh tài chính, kinh tế, ngân hàng + Đáp (VnEcon.com)

ui, hok mở được! :(

Econ mới tập viết

Gia nhập
    Jul 2008
    ha noi
    Thích
    0
    Đã có 0 bài hay  
    Nhận 0 lượt thích

Trích Nguyên văn bởi giahuynh View Post
    Bộ câu hỏi trắc nghiệm tiếng anh tài chính, kinh tế, ngân hàng & đáp án này thuộc nội dung CFA lv 1 nhưng lại rất hay có trong các đề test English thi vào các ngân hàng.

mình ko down được tài liệu này, nếu bạn nào down được xin gửi giúp mình về địa chỉ mail: tranhong.rcic@gmail.com. Xin chân thành cảm ơn!

Econ cấp 1

Gia nhập
    Jun 2010
    Thích
    0
    Đã có 0 bài hay  
    Nhận 0 lượt thích

hic mình cũng ko download đc. bạn nào giúp mình gửi vào mail mình với:kieutrang_memory@yahoo.com

Econ mới tập viết

Gia nhập
    Jun 2009
    Thích
    0
    Đã có 0 bài hay  
    Nhận 0 lượt thích

đang cần mà không tải về được, tiếc ghê

Like VnEcon trên Facebook để được cập nhật ngay những bài mới nhất